Ráđ, nefndir og stjórnir

  • Grindavíkurbćr
  • 15. september 2022

Bæjarstjórn  2022-2026
Til eins árs: 
Forseti bæjarstjórnar verður Ásrún Helga Kristinsdóttir (B) 
1. varaforseti verður Helga Dís Jakobsdóttir (U) 
2. varaforseti verður Hallfríður Hólmgrímsdóttir (M) 

Bæjarfulltrúar
Ásrún Helga Kristinsdóttir (B)  - asrun@grindavik.is
Birgitta H. Ramsey Káradóttir (D) - birgittah@grindavik.is
Birgitta Rán Friðfinnsdóttir (M) - birgittaran@grindavik.is
Gunnar Már Gunnarsson (M) - gunnarm@grindavik.is
Hallfríður G. Hólmgrímsdóttir (M) - hallfridur@grindavik.is
Helga Dís Jakobsdóttir (U) - helgad@grindavik.is
Hjálmar Hallgrímsson (D) - hjalmar2@grindavik.is

Varabæjarfulltrúar
Sverrir Auðunsson (B)
Irmý Rós Þrosteinsdóttir (D)
Eva Lind Matthíasdóttir (D)
Sævar Birgisson (U)
Unnar Á magnússon (M)
Hulda Kristín Smáradóttir (M)
Páll Gíslason (M)

 Bæjarmálasamþykkt Grindavíkurbæjar

Bæjarráð

Hjálmar Hallgrímsson, formaður (D) 
Helga Dís Jakobsdóttir, varaformaður (U) 
Hallfríður Hólmgrímsdóttir (M) 
Ásrún Helga Kristinsdóttir, áheyrnarfulltrúi (B)

Varamenn: 
Birgitta Káradóttir (D) 
Sævar Þór Birgisson (U) 
Birgitta Rán Friðfinnsdóttir (M) 

Varamenn taka sæti í þeirri röð sem þeir eru kosnir þegar aðalmenn og áheyrnarfulltrúar forfallast.

Félagsmálanefnd

Aðalmenn 
Valgerður Jennýjardóttir, formaður (B) 
Inga Fanney Rúnarsdóttir, varaformaður (U) 
Dagný Baldursdóttir (D) 
Gerða Hammer (M) 
Anita Björk Sveinsdóttir (M) 

Varamenn 
Hólmfríður Karlsdóttir (B) 
Ragnhildur Amelía Sigurðardóttir (U) 
Gréta Dögg Hjálmarsdóttir (D) 
Hulda Kristín Smáradóttir (M) 
Snædís Ósk Guðjónsdóttir (M) 

 Samþykkt fyrir félagsmálanefnd.

Fræðslunefnd 

Aðalmenn 
Vilhjálmur Ragnar Kristjánsson, formaður (B) 
Eva Lind Matthíasdóttir, varaformaður (D) 
Eva Rún Barðadóttir (U) 
Birgitta Rán Friðfinnsdóttir (M) 
Snædís Ósk Guðjónsdóttir (M) 

Varamenn 
Arna Björg Rúnarsdóttir (B) 
Viktor Bergmann Brynjarsson (D) 
Vigdís María Þórhallsdóttir (U) 
Petra Rós Ólafsdóttir (M) 
Auður Arna Guðfinnsdóttir (M) 

 Samþykkt fyrir fræðslunefnd

Frístunda- og menningarnefnd

Aðalmenn 
Sigríður Etna Marinósdóttir, formaður (U) 
Irmý Rós Þorsteinsdóttir, varaformaður (D) 
Viktor Guðberg Hauksson (B) 
Hulda Kristín Smáradóttir (M) 
Auður Arna Guðfinnsdóttir (M) 

Varamenn 
Anna Elísa Long (U) 
Ólöf Rún Óladóttir (D) 
Þórunn Erlingsdóttir (B) 
Petra Rós Ólafsdóttir (M) 
Anton Ingi Rúnarsson (M) 

 Samþykkt fyrir frístunda- og menningarnefnd

Skipulagsnefnd

Aðalmenn 
Lilja Ósk Sigmarsdóttir, formaður (U) 
Ásrún Helga Kristinsdóttir, varaformaður (B) 
Hrannar Jón Emilsson (D) 
Steinberg Reynisson (M) 
Unnar Magnússon (M) 

Varamenn 
Kristín Ragnheiður Eiríksdóttir (U) 
Sverrir Auðunsson (B) 
Erla Ósk Pétursdóttir (D) 
Sigurjón Veigar Þórðarson (M) 
Gunnar Már Gunnarsson (M) 

Hafnarstjórn

Aðalmenn 
Ómar Davíð Ólafsson, formaður (D) 
Páll Jóhann Pálsson, varaformaður (B) 
Anna Elísa Long (U) 
Páll Gíslason (M) 
Leifur Guðjónsson (M) 

Varamenn 
Sævar Þórarinsson (D) 
Sverrir Auðunsson (B) 
Inga Fanney Rúnarsdóttir (U) 
Páll Árni Pétursson (M) 
Gunnar Már Gunnarsson (M)

Hafnalög

Ungmennaráð Grindavíkurbæjar 

Aðalmenn:
1. Kolbrún Dögg Ólafsdóttir, aðalmaður til tveggja ára, 16-18 ára
2. Elsa Katrín Eiríksdóttir, aðalmaður til eins árs ára, 16-18 ára
3. Nökkvi Már Nökkvason, aðalmaður til eins árs, 16-18 ára.
4. Karín Óla Eiríksdóttir, aðalmaður til eins árs, 13-16 ára
5. Ólöf Rún Óladóttir, aðalmaður til tveggja ára, 13-16 ára
6. Margrét Fríða Hjálmarsdóttir, aðalmaður til eins árs, fulltrúi nemenda- og Þrumuráðs
7. Veigar Gauti Bjarkason, aðalmaður til eins árs, fulltrúi nemenda- og Þrumuráðs

Varamenn (til eins árs):
1. Belinda Björg Jónsdóttir, varamaður, 13-16 ára
2. Telma Bjarkardóttir, varamaður, nemenda- og Þrumuráðs
3. Ólafur Þór Unnarsson: Varamaður 16-18 ára

 Samþykkt ungmennaráðs

Heilbrigðiseftirlit Suðurnesja
Birgitta Káradóttir, aðalmaður (D) 
Irmý Rós Þorsteinsdóttir, varamaður (D) 

Samsstarfsnefnd um Svæðiskipulag Suðurnesja 
Aðalmenn 
Lilja Ósk Sigmarsdóttir (U) 
Birgitta Rán Friðfinnsdóttir (M) 

Varamenn 
Ásrún Helga Kristinsdóttir (B) 
Hallfríður Hólmgrímsdóttir (M) 

Samband sveitarfélaga á Suðurnesjum
Sverrir Auðunsson, aðalmaður (B) 
Ásrún Helga Kristinsdóttir, varamaður (B) 

Sorpeyðingarstöð Suðurnesja. Kalka.
Kristín Ragnheiður Eiríksdóttir, aðalmaður (U) 
Helga Dís Jakobsdóttir, varamaður (U) 

Stjórn Atvinnuþróunarfélagsins Heklunnar
Bæjarstjóri, aðalmaður 
Staðgengill bæjarstjóra, varamaður 

Reykjanes Jarðvangur
Bæjarstjóri, aðalmaður 
Staðgengill bæjarstjóra, varamaður 

Fulltrúar á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga

Aðalmenn 
Ásrún Helga Kristinsdóttir (B) 
Hjálmar Hallgrímsson (D) 
Hallfríður Hólmgrímsdóttir (M) 

Varamenn 
Helga Dís Jakobsdóttir (U) 
Birgitta Káradóttir (D) 
Birgitta Rán Friðfinnsdóttir (M) 

Stjórn Reykjanesfólkvangs
Sigurveig Margrét Önundardóttir, aðalmaður (B) 
Klara Bjarnadóttir, varamaður (B)

Fjallskilanefnd

Aðalmenn 
Ómar Davíð Ólafsson (D) 
Gunnar Vilbergsson (B) 
Ásta Agnes Jóhannesdóttir (M) 

Varamenn 
Sverrir Auðunsson (B) 
Birgitta Rán Friðfinnsdóttir (M) 
Tilnefning þriðja varamanns frestað. 

Almannavarnanefnd

Sigurður Bergmann, fulltrúi lögreglustjóra
Ásmundur Jónsson, slökkviliðsstjóri
Jón Valgeir Guðmundsson, fulltrúi Björgunarsveitar
Ágústa Gísladóttir, fulltrúi Rauða krossins
Atli Geir Júlíusson, sviðsstjóri skipulags- og umhverfissviðs
Bæjarstjóri Grindavíkurbæjar

Varamenn í Almannavarnarnefnd verða kjörnir í haust (2018)

Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands 

Bæjarstjóri, aðalmaður 
Staðgengill bæjarstjóra, varamaður 

Öldungaráð 

Aðalmenn 
Sæmundur Halldórsson (D)
Klara Bjarnadóttir (B)
Ingi Steinn Ingvarsson (U)
Sigurður Ágústsson
Helgi Einarsson
Fanný Laustsen
Ingibjörg Þórðardóttir 

Varamenn 
Birgitta Káradóttir (D) 
Ásrún Kristinsdóttir (B)
Margrét Birna Valdimarsdóttir (U)
Ólafur Þór Þorgeirsson
Ólafur R. Sigurðsson
Sigurbjörg Ásgeirsdóttir
Rebekka L. Ólafsdóttir

Samþykkt öldungaráð

Stjórn Keilis 
Til tveggja ára: 
Birgitta Káradóttir, aðalmaður (D) 
Hjálmar Hallgrímsson, varamaður (D) 


Deildu ţessari frétt

AĐRAR SÍĐUR