Upplýsingatćkni

  • Grunnskólinn
  • 22. febrúar 2021

Á þessari vefsíðu er hægt að finna þau tæki og tól sem nemendur, foreldrar, forráðamenn og kennarar við Grunnskóla Grindavíkur nota í verkefnavinnu.
Vefsíðan er í sífelldri endurskoðun og er uppfærð reglulega.

Upplýsingatækni


Nafn Stađa Sími Netfang
Ágústa Jónsdóttir Ţroskaţjálfi agustajo@grindavik.is
Ásdís Ósk Smáradóttir Stuđningsfulltrúi asdiss@grindavik.is
Bragi Guđmundsson Stuđningsfulltrúi bragi@grindavik.is
Dagur Ingi Hammer Gunnarsson Stuđningsfulltrúi dagurh@grindavik.is
Danijela Jugovic Stuđningsfulltrúi danijela@grindavik.is
Elísabeth Ýr Ćgisdóttir Stuđningsfulltrúi elisabet@grindavik.is
Elva Björk Guđmundsdóttir Ţroskaţjálfi elvag@grindavik.is
Geir Andersen Sérfrćđingur geira@grindavik.is
Gerđa Kristín Hammer Stuđningsfulltrúi gerdahammer@grindavik.is
Gerđur Marín Gísladóttir Ritari gerdurmg@grindavik.is
Harpa Guđmundsdóttir Stuđningsfulltrúi harpag@grindavik.is
Heiđdís Ósk Ţrastardóttir Stuđningsfulltrúi heiddis@grindavik.is
Helga Eysteinsdóttir. Stuđningsfulltrúi helgaey@grindavik.is
Helga Fríđur Garđarsdóttir Skólafélagsráđjafi helgag@grindavik.is
Helga Jóna Traustadóttir Stuđningsfulltrúi helgajo@grindavik.is
Hinrik Guđbjartsson Stuđningsfulltrúi hinrik@grindavik.is
Hulda Kristín Smáradóttir Stuđningsfulltrúi huldas@grindavik.is
Inga Björg Símonardóttir Stuđningsfulltrúi ingab@grindavik.is
Jasmina Gjurcevska Stuđningsfulltrúi jasmina@grindavik.is
Kristín Erla Einarsdóttir Sérfrćđingur kristine@grindavik.is
Maciej Majewski Stuđningsfulltrúi maciejm@grindavik.is
Milan Stefán Jankovic Stuđningsfulltrúi milan@grindavik.is
Nihad Hasecic Stuđningsfulltrúi nihad@grindavik.is
Óliver Berg Sigurđsson Stuđningsfulltrúi oliver@grindavik.is
Rebekka B Jórmundsdóttir Stuđningsfulltrúi rebekka@grindavik.is
Sigurbjörg Guđmundsdóttir Stuđningsfulltrúi sigurbjorg@grindavik.is
Símon Logi Thasaphong Stuđningsfulltrúi simon@grindavik.is
Steinunn Gestsdóttir Stuđningsfulltrúi steinunn@grindavik.is
Sylwia Ostrowska Stuđningsfulltrúi sylwia@grindavik.is
Tinna Dröfn Benjamínsdóttir Stuđningsfulltrúi
Örn Sigurđsson Umsjónarmađur orns@grindavik.is
Ţórunn Sigurlaug Jóhannsdóttir Stuđningsfulltrúi torunnjo@grindavik.is
Nökkvi Már Nökkvason Stuđningsfulltrúi nokkvin@grindavik.is
Anna Lilja Jóhannsdóttir Kennari annalj@grindavik.is
Anna Ţórunn Guđmundsdóttir Kennari annath@grindavik.is
Árdís Sigmundsdóttir Kennari ardis@grindavik.is
Arna Guđmundsdóttir Kennari arnag@grindavik.is
Arna Ýr Sćţórsdóttir Leiđbeinandi arnas@grindavik.is
Ásdís Kjartansdóttir Deildarstjóri yngsta stigs asdisk@grindavik.is
Ásrún Helga Kristinsdóttir Kennari asrun@grindavik.is
Aţena Eir Jónsdóttir Leiđbeinandi athenaj@grindavik.is
Birna Rún Arnarsdóttir Kennari birnar@grindavik.is
Bjarney Steinunn Einarsdóttir Leiđbeinandi bjarney@grindavik.is
Bryndís Hauksdóttir Kennari bryndis@grindavik.is
Dagný Baldursdóttir Kennari dagnyb@grindavik.is
Elín Björg Birgisdóttir Kennari elin@grindavik.is
Ellert Sigurđur Magnússon Kennari elli@grindavik.is
Erna Rós Bragadóttir Kennari ernarb@grindavik.is
Eva Björg Sigurđardóttir Leiđbeinandi evab@grindavik.is
Eysteinn Ţór Kristinsson Skólastjóri eysteinnk@grindavik.is
Garđar Páll Vignisson Ađstođarskólastjóri og deildarstjóri miđstigs gardvi@grindavik.is
Gerđur Gunnlaugsdóttir Leiđbeinandi gerdurg@grindavik.is
Gísli Benedikt Gunnarsson Kennari gislig@grindavik.is
Guđlaug Emma Hallbjörnsdóttir Kennari gudlaugh@grindavik.is
Guđrún Bentína Frímannsdóttir Kennari bentinaf@grindavik.is
Halla Kristín Sveinsdóttir Leiđbeinandi hallak@grindavik.is
Harpa Dögg Jónsdóttir Leiđbeinandi harpaj@grindavik.is
Harpa Pálsdóttir Danskennari harpapals@grindavik.is
Hólmfríđur Karlsdóttir Námsráđgjafi holmfridurk@grindavik.is
Karitas Nína Viđarsdóttir Kennari karitas@grindavik.is
Kristín Eva Bjarnadóttir Kennari kristinb@grindavik.is
Kristjana Jónsdóttir Deildarstjóri stođţjónustu kristjana@grindavik.is
Lilja Ósk Sigmarsdóttir Leiđbeinandi lilja@grindavik.is
Magnea Ósk Böđvarsdóttir Kennari magnea@grindavik.is
Margrét Rut Reynisdóttir Leiđbeinandi margretr@grindavik.is
María Eir Magnúsdóttir Kennari maria@grindavik.is
María Jóhannesdóttir Kennari marijo@grindavik.is
Marinó Axel Helgason Leiđbeinandi marino@grindavik.is
Milos Jugovic Leiđbeinandi milos@grindavik.is
Nemanja Latinovic Leiđbeinandi nemanja@grindavik.is
Páll Erlingsson Kennari paller@grindavik.is
Petrína Baldursdóttir Deildarstjóri unglingastigs petrbald@grindavik.is
Petrúnella Skúladóttir Kennari petrunella@grindavik.is
Ragna Sigurđardóttir Kennari ragna@grindavik.is
Rakel Pálmadóttir Kennari rakelp@grindavik.is
Rannveig Jónína Guđmundsdóttir Kennari rannveig@grindavik.is
Rebekka Rós Reynisdóttir Kennari rebekkar@grindavik.is
Rósa Kristín Bjarnadóttir Kennari rosakb@grindavik.is
Rósa Ragnarsdóttir Kennari rosar@grindavik.is
Sara Arnbjörnsdóttir Leiđbeinandi sara@grindavik.is
Sara Heiđrún Fawcett Kennari saraf@grindavik.is
Siggeir Fannar Ćvarsson Kennari siggeir@grindavik.is
Sigríđur Fjóla Benónýsdóttir Kennari fjola@grindavik.is
Sigríđur Guđmundsdóttir Hammer Kennari hammer@grindavik.is
Sigrún Sverrisdóttir Kennari sigrunsv@grindavik.is
Sigurrós Ragnarsdóttir Verkefnastjóri sigurros@grindavik.is
Sigurveig Margrét Önundardóttir Deildarstjóri veiga@grindavik.is
Smári Jökull Jónsson Kennari smarij@grindavik.is
Svava Agnarsdóttir Kennari svava@grindavik.is
Sćborg Reynisdóttir Kennari saeborg@grindavik.is
Unndór Sigurđsson Kennari unndor@grindavik.is
Valdís Inga Kristinsdóttir Kennari valdis@grindavik.is
Ţorleifur Ólafsson Kennari thorleifur@grindavik.is
Ţórunn Erlingsdóttir Kennari tota@grindavik.is
Ţuríđur Gísladóttir Kennari lolla@grindavik.is
Ása Björg Einarsdóttir Stuđningsfulltrúi asa@grindavik.is
Magnús Engill Valgeirsson Stuđningsfulltrúi magnus@grindavik.is
Mira Sara Latinovic Stuđningsfulltrúi mira@grindavik.is
Tanja Dóra Benjamínsdóttir Skólasel tanjab@grindavik.is
Deildu ţessari frétt

AĐRAR SÍĐUR