Starfsmenn
Áhaldahús/Ţjónustumiđstöđ    4268402    bygg@grindavik.is
  Axel Jóhann Hallgrímsson Véla- og tćkjamađur 6607318    axel@grindavik.is
  Benedikt Á. Kristbjörnsson Bílstjóri, véla- og tćkjamađur 6607315    benni@grindavik.is
  Sigurđur Ágústsson Bílstjóri 6607313    siggiag@grindavik.is
  Sigurđur Rúnar Karlsson Umsjónarmađur fasteigna 6607302    siggigh@grindavik.is
  Vignir Friđbjörnsson Umsjónarmađur grćnna og opinna svćđa 6607322    vignirf@grindavik.is
Bakvaktasími Grindavíkurbćjar    6607343   
Bókasafn    4201140    bokasafn@grindavik.is
  Andrea Ćvarsdóttir Forstöđumađur 4201141    andrea@grindavik.is
  Dóra Dís Hjartardóttir Ađstođarmađur 4201140   
  Guđbjörg Ásgeirsdóttir Bókavörđur 4201140    gudbjorga@grindavik.is
  Kristín Konráđsdóttir Bókasafns- og upplýsingafrćđingur     kristink@grindavik.is
Bćjarskrifstofa    4201100    grindavik@grindavik.is
  Ármann Halldórsson Sviđsstjóri skipulags- og umhverfissviđs 4201100    armann@grindavik.is
  Björg Erlingsdóttir Sviđsstjóri frístunda- og menningarsviđs 4201122    bjorg@grindavik.is
  Díjana Una Jankovic Rćstingar / afgreiđsla     dijana@grindavik.is
  Fannar Jónasson Bćjarstjóri 4201100    fannar@grindavik.is
  Fanný Erlingsdóttir Bókari 4201113    fanny@grindavik.is
  Guđbjörg Eyjólfsdóttir Innheimtufulltrúi 4201112    gudbjorg@grindavik.is
  Guđmundur S. Hjálmarsson Tölvuumsjónarmađur 4201100    tolvudeildin@grindavik.is
  Íris Gunnarsdóttir Lögfrćđingur skipulags- og umhverfissviđs 4201111    iris@grindavik.is
  Jón Ţórisson Sviđsstjóri fjármála- og stjórnsýslusviđs 4201103    jont@grindavik.is
  Kjartan Fr. Adólfsson Ađalbókari 4201101    kjartan@grindavik.is
  Kristín Kristinsdóttir Ţjónustufulltrúi 4201100    stina@grindavik.is
  Nökkvi Már Jónsson Sviđsstjóri félagsţjónustu- og frćđslusviđs 4201100    nmj@grindavik.is
  Siggeir F. Ćvarsson Upplýsinga- og skjalafulltrúi 4201120    siggeir@grindavik.is
  Sigmar Árnason Byggingafulltrúi 4201109    bygg@grindavik.is
  Soffía Snćdís Sveinsdóttir Deildarstjóri launadeildar 4201106    soffia@grindavik.is
Félags- og skólaskrifstofa    4201100    skolaskrifstofa@grindavik.is
  Hanna D. Bizouerne Sálfrćđingur 4201100    hannad@grindavik.is
  Hildigunnur Árnadóttir Félagsráđgjafi 4201100    hildigunnur@grindavik.is
  Hildigunnur Kristinsdóttir Talmeinafrćđingur 4201100    hildigunnurk@grindavik.is
  Hlín Sigurţórsdóttir Yfirţroskaţjálfi     hlin.s@grindavik.is
  Ingibjörg María Guđmundsdóttir Sálfrćđingur 4201100    ingamaria@grindavik.is
  Nökkvi Már Jónsson Sviđsstjóri félagsţjónustu- og frćđslusviđs 4201100    nmj@grindavik.is
  Sigrún Pétursdóttir Ráđgjafi 4201100    sigrunp@grindavik.is
  Sigurlína Jónasdóttir Leikskólafulltrúi 4201100    sigurlina@grindavik.is
  Skólaskrifstofa 4201100    skolaskrifstofa@grindavik.is
  Stefanía S. Jónsdóttir deildarstjóri öldrunarţjónustu 4268014    stefania@grindavik.is
  Thelma B. Guđbjörnsdóttir Félagsráđgjafi     thelma@grindavik.is
Félagsmiđstöđin Ţruman    4268340    felmid@grindavik.is
  Jóhann Árni Ólafsson Frístundaleiđbeinandi     johannao@grindavik.is
Grindavíkurhöfn    4268046    ghofn@grindavik.is
  Arnfinnur Antonsson Hafnarvörđur    
  Sigurđur Arnar Kristmundsson Hafnarstjóri 4268046    sigurdura@grindavik.is
  Valgerđur Söring Valmundsdóttir Hafnarvörđur    
  Ţröstur Magnússon Hafnarvörđur    
Grunnskólinn    4201150    skolinn@grindavik.is
  Ágústa Jónsdóttir Ţroskaţjálfi     agustajo@grindavik.is
  Alda Bogadóttir Stuđningsfulltrúi     alda@grindavik.is
  Alexander Veigar Ţórarinsson Kennari     alexander@grindavik.is
  Anna Lilja Jóhannsdóttir Kennari     annalj@grindavik.is
  Anna Ţórunn Guđmundsdóttir Kennari     annath@grindavik.is
  Anný María Lárusdóttir Stuđningsfulltrúi     anny@grindavik.is
  Arna Guđmundsdóttir Kennari     arnag@grindavik.is
  Árnína G. Sumarliđadóttir Kennari     arnina@grindavik.is
  Ásdís Hafliđadóttir Stuđningsfulltrúi     asdis@grindavik.is
  Ásrún Helga Kristinsdóttir Kennari     asrun@grindavik.is
  Ástríđur Hákonardóttir Skólasel     astridur@grindavik.is
  Birgitta Rán Friđfinnsdóttir Stuđningsfulltrúi     birgitta@grindavik.is
  Bjarney Steinunn Einarsdóttir Stuđningsfulltrúi     bjarney@grindavik.is
  Bryndís Garđarsdóttir Deildarstjóri     bryndisga@grindavik.is
  Daníel Rúnar Júlíusson Umsjónarmađur 6607307    danni@grindavik.is
  Danijela Jugovic Stuđningsfulltrúi     danijela@grindavik.is
  Einar Jón Ólafsson Kennari     einaol@grindavik.is
  Elín Björg Birgisdóttir Kennari     elin@grindavik.is
  Ellert Magnússon Kennari     elli@grindavik.is
  Erna Rós Bragadóttir Sérkennari     ernarb@grindavik.is
  Gerđur Marín Gísladóttir Ritari     gerdurmg@grindavik.is
  Gréta Dögg Hjálmarsdóttir Kennari     greta@grindavik.is
  Guđbjörg Málfríđur Sveinsdóttir Ađstođarskólastjóri     gudbjorgms@grindavik.is
  Guđrún Inga Bragadóttir Námsráđgjafi     gudrun@grindavik.is
  Halla K. Sveinsdóttir Textílkennari     hallak@grindavik.is
  Halldóra Guđbjörg Sigtryggsdóttir Myndmenntakennari     halldorag@grindavik.is
  Halldóra Halldórsdóttir Kennari     halldora@grindavik.is
  Halldóra K. Magnúsdóttir Skólastjóri 4201150    halldorakm@grindavik.is
  Harpa Pálsdóttir Danskennari     harpapals@grindavik.is
  Helga Eysteinsdóttir Stuđningsfulltrúi     helgaey@grindavik.is
  Hildur Bender Stuđningsfulltrúi     bender@grindavik.is
  Hildur María Brynjólfsdóttir Stuđningsfulltrúi/skólaliđi     hildur@grindavik.is
  Hrafnhildur Guđjónsdóttir Stuđningsfulltrúi     hrafnhildur@grindavik.is
  Inga Björg Símonardóttir Stuđningsfulltrúi     ingab@grindavik.is
  Jóhann Árni Ólafsson Kennari/Frístundaleiđbeinandi     johannao@grindavik.is
  Katrín Hilmarsdóttir Stuđningsfulltrúi     katrinh@grindavik.is
  Katrín Ţorsteinsdóttir Stuđningsfulltrúi     katrin@grindavik.is
  Kristín Eva Bjarnadóttir Kennari     kristinb@grindavik.is
  Kristín Gísladóttir Kennari     kristing@grindavik.is
  Kristín Guđmundsdóttir Ritari     kristin@grindavik.is
  Kristín María Birgisdóttir Kennari     kristinmaria@grindavik.is
  Kristín Ţórey Eyţórsdóttir Kennari     krisey@grindavik.is
  Kristjana Jónsdóttir Deildarstjóri     kristjana@grindavik.is
  Magnea Ósk Böđvarsdóttir Kennari     magnea@grindavik.is
  María Eir Magnúsdóttir Kennari     maria@grindavik.is
  María Jóhannesdóttir Íţróttakennari     marijo@grindavik.is
  Matthildur Ţorvaldsdóttir Kennari     matthildur.th@grindavik.is
  Milan Stefan Jankovic Stuđningsfulltrúi     milan@grindavik.is
  Mira Sara Latinovic Stuđningsfulltrúi     mira@grindavik.is
  Nemanja Latinovic Stuđningsfulltrúi     nemanja@grindavik.is
  Nihad Hasecic Stuđningsfulltrúi    
  Páll Erlingsson Kennari     paller@grindavik.is
  Pálmar Örn Guđmundsson Kennari     palmar@grindavik.is
  Petrína Baldursdóttir Deildarstjóri     petrbald@grindavik.is
  Petrúnella Skúladóttir Íţróttakennari     petrunella@grindavik.is
  Ragna Sigurđardóttir Kennari     ragna@grindavik.is
  Rannveig Jónína Guđmundsdóttir Kennari     rannveig@grindavik.is
  Rebekka B. Jórmundsdóttir Stuđningsfulltrúi     rebekka@grindavik.is
  Rósa Kristín Bjarnadóttir Stuđningsfulltrúi     rosakb@grindavik.is
  Rósa Kristín Bjarnadóttir Stuđningsfulltrúi     rosakb@grindavik.is
  Rósa Signý Baldursdóttir Kennari     rosabal@grindavik.is
  Sigríđur Etna Marínósdóttir Forfallakennsla     setna@grindavik
  Sigríđur Fjóla Benónýsdóttir Kennari     fjola@grindavik.is
  Sigríđur Gunnarsdóttir Kennari     sigridurgu2@grindavik.is
  Sigurbjörg Eyfeld Skúladóttir Kennari     sigurbjorge2@grindavik.is
  Sigurbjörg Guđmundsdóttir Skólasel     sigurbjorg@grindavik.is
  Sigurlína Jónasdóttir Sérkennari 4201100    sigurlina@grindavik.is
  Sigurrós Ragnarsdóttir Kennari     sigurros@grindavik.is
  Sigurveig Margrét Önundardóttir Kennari     veiga@grindavik.is
  Stefanía Ólafsdóttir Kennari/ráđgjafi     stella@grindavik.is
  Svava Agnarsdóttir Kennari     svava@grindavik.is
  Sylwia Ostrowska Stuđningsfulltrúi     sylwia@grindavik.is
  Unndór Sigurđsson Kennari     unndor@grindavik.is
  Valdís Inga Kristinsdóttir Kennari     valdis@grindavik.is
  Viktoría Róbertsdóttir Kennari     viktoriar@grindavik.is
  Ţórunn Alda Gylfadóttir Kennari     thorunn@grindavik.is
  Ţórunn S. Jóhannsdóttir Stuđningsfulltrúi     torunnjo@grindavik.is
  Ţuríđur Gísladóttir Kennari     lolla@grindavik.is
Heimiliđ viđ Túngötu    4269909    hlin.s@grindavik.is
  Hlín Sigurţórsdóttir Yfirţroskaţjálfi     hlin.s@grindavik.is
  Kristín M. Vilhjálmsdóttir Stuđningsfulltrúi    
  Ólafur Hafsteinsson Stuđningsfulltrúi    
  Snćdís Ósk Guđjónsdóttir Stuđningsfulltrúi     snaedis.g@grindavik.is
Íţróttamannvirki    4268244    ithrottir@grindavik.is
  Álfheiđur Guđmundsdóttir Starfsmađur     alfheidurg@gmail.com
  Ásgerđur Steinţórsdóttir Starfsmađur     herastubbur@simnet.is
  Bergsteinn Ólafsson Vallarstjóri/húsvörđur 8688394    beggi@grindavik.is
  Haukur Már Harđarson Starfsmađur     galdrakall@simnet.is
  Hermann Guđmundsson Forstöđumađur 6607304    hermann@grindavik.is
  Íţróttahús Íţróttahús 4268244   
  Sigríđur Ingólfsdóttir Starfsmađur     sigridurh@grindavik.is
  Snorri Kristinsson Starfsmađur     snorrivk@gmail.com
  Steingrímur Pétursson Starfsmađur     ingibjorgo@internet.is
  Sundlaug Sundlaug 4267555   
  Sveinn Arason Starfsmađur     beggaosk@simnet.is
  Ţórhildur Rut Einarsdóttir Starfsmađur     totla56@hotmail.com
Kvikan    4201190    kvikan@grindavik.is
Leikskólinn Krókur    4269998    krokur@skolar.is
  Hulda Jóhannsdóttir Leikskólastjóri 4269998    krokur@skolar.is
Leikskólinn Laut    4268396    leikdal@grindavik.is
  Anna Soffía Haraldsdóttir Leiđbeinandi     annso@grindavik.is
  Auđur Edda Gunnarsdóttir Leiđbeinandi     audureg@grindavik.is
  Berglind Björk Guđmundsdóttir Deildarstjóri     berglindg@grindavik.is
  Bergljót Óskarsdóttir Matráđur/rćstingar     bergljot@grindavik.is
  Eva Rún Bárđardóttir Leiđbeinandi     eva@grindavik.is
  Fríđa Egilsdóttir Leikskólastjóri     frida@grindavik.is
  Gerđa Hammer Leiđbeinandi     gerdahammer@grindavik.is
  Guđlaug Björk Klemensdóttir Deildarstjóri     gbjork@grindavik.is
  Guđríđur Sćmundsdóttir Leiđbeinandi     gudridurs@grindavik.is
  Helga Jóna Traustadóttir Leiđbeinandi     helgajo@grindavik.is
  Hjördís Óskarsdóttir Leiđbeinandi     hjoosk@grindavik.is
  Jasmina Gjurchervska Rćstingar    
  Kristín Elísabet Pálsdóttir Leikskólakennari     kristinep@grindavik.is
  Lára Marelsdóttir Ađstođ, eldhús     laram@grindavik.is
  Linda Dögg Agnarsdóttir Leiđbeinandi     linda@grindavik.is
  Lóa Björg Björnsdóttir Deildarstjóri     loabb@grindavik.is
  Sigríđur Guđmundsdóttir Hammer Ađstođarleikskólastjóri     hammer@grindavik.is
  Sigríđur Ragna Haraldsdóttir Leiđbeinandi     siggaragna@grindavik.is
  Sigrún Sesselja Óskarsdóttir Leiđbeinandi     sigruns@grindavik.is
  Starfsmenn leikskólans     gleik@grindavik.is
  Vigdís Helgadóttir Leiđbeinandi     vigdish@grindavik.is
  Ţórhildur Ósk Ólafsdóttir Leiđbeinandi     thorhildur@grindavik.is
Miđgarđur    4268014    stefania@grindavik.is
  Helga Ţórarinsdóttir Miđgarđur     helgtor@grindavik.is
  Ingibjörg Reynisdóttir Starfsmađur     ingareynis@grindavik.is
  Stefanía S. Jónsdóttir deildarstjóri öldrunarţjónustu 4268014    stefania@grindavik.is
  Steinunn Gestsdóttir Starfsmađur     steinunn@grindavik.is
Slökkvistöđ    4268380    slokkvilid@grindavik.is
  Ásmundur Jónsson Slökkviliđsstjóri 4268380    slokkvilid@grindavik.is
Tónlistarskóli    4201130    tonlistarskolinn@grindavik.is
  Arnór Sigurđarson Kennari     arnor@grindavik.is
  Áshildur Haraldsdóttir Kennari     ashildur@internet.is
  Inga Björk Runólfsdóttir Deildarstjóri     ingabjork@grindavik.is
  Inga Ţórđardóttir Skólastjóri 4201133    inga@grindavik.is
  Renata Ivan Ađstođarskólastjóri     renata@grindavik.is
  Rósalind Gísladóttir Kennari     rosalind@grindavik.is
  Telma Sif Reynisdóttir Kennari     telma@grindavik.is
  Vera Steinsen Kennari     voss@grindavik.is
  Vignir Ólafsson Kennari     vignir@grindavik.is
Grindavík.is fótur